Máy rửa bát độc lập Bosch seri 4 SMS4HAW48E
13.500.000₫
Giá thị trường:
19.000.000₫
Tiết kiệm:
5.500.000₫
| Tổng quan | |
| Mã sản phẩm | SMS4HAW48E |
| Thương hiệu | Bosch |
| Kiểu máy | Máy rửa bát độc lập |
| Serie | Serie 4 |
| Số lượng chén bát rửa được | 13 bộ Châu Âu |
| Lượng nước tiêu thụ Eco 50 | 9.5 lít |
| Công suất | 2400 W |
| Độ ồn | 44 dB |
| Sản xuất | Đức |
| Bảo hành | 3 năm |
| Thiết kế | |
| Bảng điểu khiển |
Tiếng Anh |
| Khay chén | Khay dao kéo Khay trên Khay dưới |
| Chất liệu | Inox + nhựa cao cấp |
| Chương trình rửa | |
| Chương trình rửa thường | Ghi nhớ chương trình (chương trình yêu thích) Rửa nhanh Rửa tiêu chuẩn (tiết kiệm) Rửa chuyên sâu Rửa 60 phút Rửa tự động |
| Công nghệ rửa, sấy | |
| Công nghệ rửa | Rửa bằng nước nóng Công nghệ rửa nhanh SpeedPerfect+ Hỗ trợ hòa tan viên tẩy rửa Dosage Assistant |
| Công nghệ sấy | Extra Dry - Sấy tăng cường Heat Exchanger - Sấy trao đổi nhiệt |
| Tiện ích | |
| Tiện ích | Điều khiển bằng điện thoại thông qua ứng dụng Home Connect Chức năng hẹn giờ (từ 1 - 24 tiếng) Chức năng ghi nhớ chương trình rửa Favourite Rửa bán tải Half load Đèn LED báo hết muối, hết nước làm bóng Aquastop - tự ngắt nguồn nước khi có rò rỉ |
| Kích thước lắp đặt | |
| Kích thước | Cao 84.5 cm - Ngang 60 cm - Sâu 61 cm |
| Khối lượng | 49.7 kg |

Cảm ơn quý khách đã quan tâm đến sản phẩm của Điện máy Minh Dương, để biết thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi qua số ĐT (Zalo): 0984.118.100. Điện máy Minh Dương rất hân hạnh được phục vụ quý khách !
ĐIỆN MÁY MINH DƯƠNG CAM KẾT
✅ Sản phẩm: 100% chính hãng
✅ Bảo hành: Chính hãng
✅ Vận chuyển lắp đặt: Uy tín - Nhanh chóng
✅ Dịch vụ sau bán hàng: 24/7
✅ Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái
LIÊN HỆ MUA HÀNG CHÍNH HÃNG TẠI ĐIỆN MÁY MINH DƯƠNG
Công ty TNHH Điện máy Minh Dương
🌐 Website: dienmayminhduong.com
☎️ Hotline (đt/zalo): 0984.118.100
🏠 Trụ sở chính : Số 1C Thanh Đàm, Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội
Máy rửa bát Bosch Series 8 SMI8ZDS81T...
29.500.000₫
32.500.000₫
Máy rửa bát 14 bộ Bosch seri 6 SMS6ZC...
18.500.000₫
22.500.000₫
Máy rửa bát 14 bộ Bosch seri 6 SMS6ZC...
18.500.000₫
22.500.000₫