Máy rửa bát độc lập Junger Leopard DWJ-133-MS
11.600.000₫
Giá thị trường:
14.800.000₫
Tiết kiệm:
3.200.000₫
| Tổng quan | |
| Mã sản phẩm | DWJ-133-MS |
| Thương hiệu | Electrolux |
| Loại máy | Máy rửa bát độc lập |
| Số lượng chén bát rửa được | 13 bộ Châu Âu ( Khoảng 4 bữa ăn Việt) |
| Công suất | 1480-1760 W |
| Độ ồn | 49 dB |
| Sản xuất | Thái lan |
| Năm ra mắt | 2025 |
| Công nghệ rửa sấy | |
| Công nghệ rửa | Tiệt trùng bằng tia UV - Junger UV Virus Killer Tech, Công nghệ rửa khử khuẩn 75°C Công nghệ khử khuẩn nước bằng icon Bạc Junger Ag+ Protection |
| Công nghệ sấy | Sấy nóng Junger Super Dry Tech |
| Thiết kế | |
| Khay bát | Khay trên (Thay đổi được chiều cao) Khay dưới Khay đựng dao, muỗng, đũa |
| Bảng điểu khiển | Tiếng Anh Nút bấm cảm ứng |
| Chất liệu vỏ máy | Thép không gỉ |
| Chất liệu cửa | Thép không gỉ |
| Tiện ích | |
| Chương trình rửa | Rửa chuyên sâu Rửa khử khuẩn Junger UV Virus Killer Rửa tiết kiệm Rửa hàng ngày Rửa nhanh Rửa tráng Rửa tự động bằng AI Junger Super AI Cleaning Tự làm sạch máy |
| Tiện ích | Khoá an toàn trẻ em Tự động khóa bàn phím sau 5 giây Chức năng tự làm mềm nước Bán tải Half load Hẹn giờ bắt đầu rửa (từ 1 - 24 tiếng) Đèn LED báo hết muối, hết nước làm bóng Tự động căn chỉnh thời gian/lượng nước Tự kích hoạt lại chương trình khi mất điện Khử trùng bằng tia UV - Junger UV Virus Killer Tech Khử mùi bằng gió tươi đối lưu Fresh Air Cảm biến độ bẩn của nước - Junger Super AI Cleaning Chức năng sấy khô chuyên sâu Chức năng bảo vệ quá tải - quá áp Vòi phun 360 |
| Kích thước lắp đặt | |
| Kích thước, Khối lượng | 550 x 500 x 605 mm - Nặng 27.1 kg |
| Chiều dài ống cấp nước | 160 cm |
| Chiều dài ống thoát nước | 170 cm |

Cảm ơn quý khách đã quan tâm đến sản phẩm của Điện máy Minh Dương, để biết thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi qua số ĐT (Zalo): 0984.118.100. Điện máy Minh Dương rất hân hạnh được phục vụ quý khách !
ĐIỆN MÁY MINH DƯƠNG CAM KẾT
✅ Sản phẩm: 100% chính hãng
✅ Bảo hành: Chính hãng
✅ Vận chuyển lắp đặt: Uy tín - Nhanh chóng
✅ Dịch vụ sau bán hàng: 24/7
✅ Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái
LIÊN HỆ MUA HÀNG CHÍNH HÃNG TẠI ĐIỆN MÁY MINH DƯƠNG
Công ty TNHH Điện máy Minh Dương
🌐 Website: dienmayminhduong.com
☎️ Hotline (đt/zalo): 0984.118.100
🏠 Trụ sở chính : Số 1C Thanh Đàm, Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội
Máy rửa bát độc lập Junger Leopard DW...
11.900.000₫
14.800.000₫
Máy rửa bát Junger 15 bộ LEOPARD DWJ-...
13.900.000₫
14.800.000₫