THÔNG TIN KHUYẾN MẠI
🎁 Khi mua bất kỳ sản phẩm Tivi, tủ lạnh, máy giặt ... quý khách có cơ hội được nhận QUÀ TẶNG 🎁( Bàn là, ấm đun nước hoặc bộ bát dùng cho lò vi sóng )
Lưu ý: Quà tặng có hạn, chương trình có thể kết thúc sớm.
| Tổng quan | |
| Mã sản phẩm | DWJ-183-VG |
| Thương hiệu | Junger |
| Loại máy | Máy rửa bát độc lập |
| Số lượng chén bát rửa được | 15 bộ Châu Âu ( Khoảng 5 bữa ăn Việt) |
| Công suất | 1800 W |
| Độ ồn | 49 dB |
| Sản xuất | Thái lan |
| Năm ra mắt | 2024 |
| Công nghệ rửa sấy | |
| Công nghệ rửa | Rửa bằng nước nóng |
| Công nghệ sấy | Nhiệt sẵn làm bốc hơi nước Tự động hé cửa |
| Thiết kế | |
| Khay bát | Khay trên (Thay đổi được chiều cao) Khay dưới Khay đựng dao, muỗng, đũa |
| Bảng điểu khiển | Tiếng Anh Nút bấm cảm ứng |
| Chất liệu vỏ máy | Thép không gỉ |
| Chất liệu cửa | Thép không gỉ |
| Tiện ích | |
| Chương trình rửa | Rửa tự động AI (Junger JG Super AI Cleanin) Rửa tiết kiệm (ECO) Rửa nhanh (Rapid) Rửa chuyên sâu (Intenvise) Rửa hàng ngày (Daily cleaning) Rửa khử khuẩn (Junger JG UV Virus Killer) |
| Tiện ích | Khoá an toàn trẻ em Rửa từng phần Half Load Khử mùi bằng gió tươi đối lưu Fresh Air mặc định Tự động nhận biết chất trợ rửa Tự động căn chỉnh thời gian sấy phù hợp Junger JG Ag+ Protection khử khuẩn nước bằng ion Bạc Khử trùng/diệt khuẩn bằng công nghệ Junger JG UV Virus Killer Tech Chức năng rút ngắn thời gian rửa (Express) Tự động nhận diện độ bẩn của nước (Junger JG Super AI Cleaning) Chức năng hẹn giờ rửa Chức năng Junger JG Smart Lock khóa an toàn trẻ em Tự kích hoạt lại chương trình khi mất điện Chức năng tự làm mềm nước Tính năng báo hết muối và chất trợ rửa Tự ngắt khi không có nước đầu vào (AquaStop) Chức năng chống tràn nước/rò rỉ nước Chức năng bảo vệ quá tải - quá áp |
| Kích thước lắp đặt | |
| Kích thước, Khối lượng | 600 x 598 x 840 mm, Nặng 45 kg |
| Chiều dài ống cấp nước | 160 cm |
| Chiều dài ống thoát nước | 170 cm |

Cảm ơn quý khách đã quan tâm đến sản phẩm của Điện máy Minh Dương, để biết thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi qua số ĐT (Zalo): 0984.118.100. Điện máy Minh Dương rất hân hạnh được phục vụ quý khách !
ĐIỆN MÁY MINH DƯƠNG CAM KẾT
✅ Bảo hành: Chính hãng
✅ Vận chuyển lắp đặt: Uy tín - Nhanh chóng
✅ Dịch vụ sau bán hàng: 24/7
✅ Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái
LIÊN HỆ MUA HÀNG CHÍNH HÃNG TẠI ĐIỆN MÁY MINH DƯƠNG
Công ty TNHH Điện máy Minh Dương
🌐 Website: dienmayminhduong.com
☎️ Hotline (đt/zalo): 0984.118.100
🏠 Trụ sở chính : Số 1C Thanh Đàm, Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội
Thiết kế
- Máy rửa bát Junger 15 bộ LEOPARD DWJ-183-VG sở hữu thiết kế sang trọng với sắc đen xám thời thượng, hiện đại và các đường nét vuông góc sắc sảo, tinh tế. Đây là dòng máy phù hợp với nhiều không gian nhà bếp khác nhau. Với thiết kế nổi bật, trang nhã và đẳng cấp, máy rửa bát Junger DWJ-143 là một lựa chọn hoàn hảo tô điểm cho không gian của bạn.

Khay rửa
- Máy rửa bát Junger 15 bộ LEOPARD DWJ-183-VG trang bị 2 khay trên và khay dưới cùng 1 giỏ đựng dao thìa đũa giúp sắp xếp bát đĩa dễ dàng, tối ưu hiệu quả làm sạch.
- Máy rửa bát có hệ thống vòi phun 360 độ kết hợp tay phun xoay mạnh mẽ đảm bảo dòng nước tiếp cận mọi vị trí để đánh bay cặn bẩn ở các góc khuất và vật dụng lớn nhỏ khác nhau.

Công suất
- Máy rửa bát Junger 15 bộ LEOPARD DWJ-183-VG hoạt động với công suất 1800W, tiết kiệm điện năng nhưng vẫn đảm bảo hiệu quả rửa mạnh mẽ cho người sử dụng.
- Mỗi chu trình của máy tiêu thụ trung bình khoảng 9.3 lít nước, vì vậy tiết kiệm tài nguyên mà vẫn đảm bảo hiệu suất rửa, phù hợp xu hướng sử dụng thiết bị thân thiện môi trường.
- Máy rửa bát Junger 15 bộ LEOPARD DWJ-183-VG vận hành êm ái với độ ồn khoảng 49 dB

Chương trình rửa
- Máy trang bị 7 chương trình rửa đa dạng: Rửa chuyên sâu (Intensive), Rửa khử khuẩn Junger UV Virus Killer, Rửa tiết kiệm (ECO), Rửa hàng ngày (Daily), Rửa nhanh (Rapid), Junger Super AI Cleaning, Sấy khử khuẩn

Công nghệ rửa - sấy
Công nghệ sấy
- Với công nghệ sấy nóng bằng thanh gia nhiệt kết hợp nhiệt tồn dư của nước nóng sinh ra trong quá trình rửa, đồng thời trang bị hệ thống quạt gió đối lưu sẽ hỗ trợ làm khô tăng cường trong không gian máy. Điều này giúp loại bỏ nhanh chóng độ ẩm trên bề mặt bát đĩa, đảm bảo tối đa bát đĩa của gia đình bạn luôn khô ráo, sạch sẽ sau mỗi lần rửa, mang đến trải nghiệm sử dụng tối ưu nhất.

- Tiêu diệt vi khuẩn, vi nấm và ký sinh trùng có thể tồn tại trong nước, đồng thời loại bỏ dư lượng hóa chất còn sót lại từ viên rửa và chất trợ bóng. Đây là lớp lá chắn kháng khuẩn tự nhiên, giúp nguồn nước luôn tinh khiết, an toàn cho sức khỏe, không gây kích ứng hay để lại tồn dư độc hại. Không chỉ là lá chắn kháng khuẩn tự nhiên, công nghệ Ag+ còn bảo vệ bề mặt chén đĩa khỏi tình trạng bong tróc, phai màu hay mờ hoa văn theo thời gian, đặc biệt với đồ sứ cao cấp hoặc họa tiết thủ công.
- Công nghệ sấy thông minh với khả năng tự động nhận biết chất trợ rửa và muối rửa, từ đó tối ưu thời gian sấy, giúp bát đĩa khô ráo hoàn hảo, không đọng nước, không cần lau lại thủ công.

Tiện ích
Vô hiệu hóa hệ thống cảm ứng bảo vệ an toàn cho trẻ em.
Hẹn thời gian từ 1 giờ đến 24 giờ.
Tự động nhận diện độ bẩn của vật dụng và chỉnh thời gian, lượng nước rửa phù hợp giúp tiết kiệm điện năng, thời gian và lượng nước lên đến 30%.
Tự kích hoạt lại chương trình đang hoạt động khi gặp sự cố mất điện.
Tự làm mềm nước bằng muối.
Cảnh báo hết muối hoặc chất trợ rửa trên màn hình hiển thị khi dưới mức cho phép
Tự ngắt khi áp lực nước đầu vào yếu dưới dải áp lực cho phép <0.4Pa bảo vệ máy và tiết kiệm điện năng.
Tự động ngắt khóa cấp nước đầu vào khi phát hiện tình trạng rò rỉ hoặc tràn nước đồng thời thông thông báo lỗi đến người dùng thông qua màn hình hiển thị.
Phán đoán những tình huống phát sinh từ lưới điện (thấp áp - cao áp) và đưa ra mức bảo vệ phù hợp.

Cảm ơn quý khách đã quan tâm đến sản phẩm của Điện máy Minh Dương, để biết thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi qua số ĐT (Zalo): 0984.118.100. Điện máy Minh Dương rất hân hạnh được phục vụ quý khách !
ĐIỆN MÁY MINH DƯƠNG CAM KẾT
✅ Sản phẩm: 100% chính hãng
✅ Bảo hành: Chính hãng
✅ Vận chuyển lắp đặt: Uy tín - Nhanh chóng
✅ Dịch vụ sau bán hàng: 24/7
✅ Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái
LIÊN HỆ MUA HÀNG CHÍNH HÃNG TẠI ĐIỆN MÁY MINH DƯƠNG
Công ty TNHH Điện máy Minh Dương
🌐 Website: dienmayminhduong.com
☎️ Hotline (đt/zalo): 0984.118.100
🏠 Trụ sở chính : Số 1C Thanh Đàm, Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội