Máy rửa bát Junger 15 bộ LEOPARD DWJ-163-MS
13.700.000₫
Giá thị trường:
14.800.000₫
Tiết kiệm:
1.100.000₫
| Tổng quan | |
| Mã sản phẩm | DWJ-163-MS |
| Thương hiệu | Junger |
| Loại máy | Máy rửa bát độc lập |
| Số lượng chén bát rửa được | 15 bộ Châu Âu ( Khoảng 5 bữa ăn Việt) |
| Công suất | 1800 W |
| Độ ồn | 49 dB |
| Sản xuất | Thái lan |
| Năm ra mắt | 2024 |
| Công nghệ rửa sấy | |
| Công nghệ rửa | Rửa bằng nước nóng |
| Công nghệ sấy | Nhiệt sẵn làm bốc hơi nước Tự động hé cửa |
| Thiết kế | |
| Khay bát | Khay trên (Thay đổi được chiều cao) Khay dưới Khay đựng dao, muỗng, đũa |
| Bảng điểu khiển | Tiếng Anh Nút bấm cảm ứng |
| Chất liệu vỏ máy | Thép không gỉ |
| Chất liệu cửa | Thép không gỉ |
| Tiện ích | |
| Chương trình rửa | Rửa tự động AI (Junger JG Super AI Cleanin) Rửa tiết kiệm (ECO) Rửa nhanh (Rapid) Rửa chuyên sâu (Intenvise) Rửa hàng ngày (Daily cleaning) Rửa khử khuẩn (Junger JG UV Virus Killer) |
| Tiện ích | Khoá an toàn trẻ em Rửa từng phần Half Load Khử mùi bằng gió tươi đối lưu Fresh Air mặc định Tự động nhận biết chất trợ rửa Tự động căn chỉnh thời gian sấy phù hợp Junger JG Ag+ Protection khử khuẩn nước bằng ion Bạc Khử trùng/diệt khuẩn bằng công nghệ Junger JG UV Virus Killer Tech Chức năng rút ngắn thời gian rửa (Express) Tự động nhận diện độ bẩn của nước (Junger JG Super AI Cleaning) Chức năng hẹn giờ rửa Chức năng Junger JG Smart Lock khóa an toàn trẻ em Tự kích hoạt lại chương trình khi mất điện Chức năng tự làm mềm nước Tính năng báo hết muối và chất trợ rửa Tự ngắt khi không có nước đầu vào (AquaStop) Chức năng chống tràn nước/rò rỉ nước Chức năng bảo vệ quá tải - quá áp |
| Kích thước lắp đặt | |
| Kích thước, Khối lượng | 600 x 598 x 840 mm, Nặng 45 kg |
| Chiều dài ống cấp nước | 160 cm |
| Chiều dài ống thoát nước | 170 cm |

Cảm ơn quý khách đã quan tâm đến sản phẩm của Điện máy Minh Dương, để biết thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi qua số ĐT (Zalo): 0984.118.100. Điện máy Minh Dương rất hân hạnh được phục vụ quý khách !
ĐIỆN MÁY MINH DƯƠNG CAM KẾT
✅ Sản phẩm: 100% chính hãng
✅ Bảo hành: Chính hãng
✅ Vận chuyển lắp đặt: Uy tín - Nhanh chóng
✅ Dịch vụ sau bán hàng: 24/7
✅ Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái
LIÊN HỆ MUA HÀNG CHÍNH HÃNG TẠI ĐIỆN MÁY MINH DƯƠNG
Công ty TNHH Điện máy Minh Dương
🌐 Website: dienmayminhduong.com
☎️ Hotline (đt/zalo): 0984.118.100
🏠 Trụ sở chính : Số 1C Thanh Đàm, Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội
Máy rửa bát độc lập Junger Leopard DW...
11.900.000₫
14.800.000₫
Máy rửa bát độc lập Junger Leopard DW...
11.600.000₫
14.800.000₫
Máy rửa bát Junger 15 bộ LEOPARD DWJ-...
13.900.000₫
14.800.000₫