THÔNG TIN KHUYẾN MẠI
🎁 Khi mua bất kỳ sản phẩm Tivi, tủ lạnh, máy giặt ... quý khách có cơ hội được nhận QUÀ TẶNG 🎁( Bàn là, ấm đun nước hoặc bộ bát dùng cho lò vi sóng )
Lưu ý: Quà tặng có hạn, chương trình có thể kết thúc sớm.
| Thông tin sản phẩm | |
| Mã sản phẩm | AR10DYHZAWKNSV |
| Thương hiệu | Samsung |
| Loại máy | 1 chiều chỉ làm lạnh |
| Công suất làm lạnh | 9000btu BTU |
| Công suất sưởi ấm | Không có sưởi ấm |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Phạm vi làm lạnh hiệu quả: Dưới 15 m2 |
| Độ ồn trung bình | (36/26/23) /47dB |
| Loại gas | R-32 |
| Sản xuất tại | Thái Lan |
| Năm ra mắt | 2024 |
| Mức tiêu thụ điện năng | |
| Tiêu thụ điện | 0.84 kW/h |
| Nhãn năng lượng | 5 sao |
| Công nghệ tiết kiệm điện Inverter | Digital Inverter Boost Eco |
| Khả năng lọc không khí | |
| Khử ẩm (L/h) | / |
| Khử ẩm (Pt/h) | / |
| Cảm biến độ ẩm | / |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Bộ Lọc Easy Filter Plus |
| Công nghệ làm lạnh | |
| Công nghệ làm lạnh nhanh | Fast Cooling |
| Tiện ích | |
| Tiện ích | Dàn nóng phủ lớp BlueFin chống ăn mòn Chức năng tự làm sạch Auto Clean Chức năng khử ẩm Chế độ ngủ ngon Good Sleep Bộ ba Triple Protector Plus bảo vệ tối ưu cho hiệu suất bền bỉ Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh Hẹn giờ bật, tắt máy Tự khởi động lại khi có điện |
| Kích thước lắp đặt | |
| Kích thước, Khối lượng dàn lạnh | Dài 68.2 cm - Cao 29.9 cm - Dày 21.5 cm - Nặng 7.7 kg |
| Kích thước, Khối lượng dàn nóng | Dài 73.5 cm - Cao 47.5 cm - Dày 29.7 cm - Nặng 18.7 kg |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng tiêu chuẩn | 7.5 m |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng tối đa | Tối đa 15 m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh: | / m |
| Số lượng kết nối dàn lạnh tối đa | 1 |

Cảm ơn quý khách đã quan tâm đến sản phẩm của Điện máy Minh Dương, để biết thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi qua số ĐT (Zalo): 0984.118.100 . Điện máy Minh Dương rất hân hạnh được phục vụ quý khách !
ĐIỆN MÁY MINH DƯƠNG CAM KẾT
✅ Sản phẩm: 100% chính hãng
✅ Bảo hành: Chính hãng
✅ Vận chuyển lắp đặt: Uy tín - Nhanh chóng
✅ Dịch vụ sau bán hàng: 24/7
✅ Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái
LIÊN HỆ MUA HÀNG CHÍNH HÃNG TẠI ĐIỆN MÁY MINH DƯƠNG
Quý khách có nhu cầu đặt hàng hoặc bảo hành sản phẩm, xin vui lòng liên hệ trực tiếp:
Công ty TNHH Điện máy Minh Dương
🌐 Website: dienmayminhduong.com
☎️ Hotline (đt/zalo): 0984.118.100
🏠 Trụ sở chính : Số 1C Thanh Đàm, Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội
Làm lạnh nhanh hơn tới 43%
- Điều hòa Samsung 1 chiều Inverter 1HP-9.000BTU AR10DYHZAWKNSV được cấu tạo máy nén đôi hoạt động ổn định trong mọi tình huống nhờ đi kèm hai xi lanh thay nhau quay luân phiên. Kết hợp với đó là nam châm Neodymium trên động cơ BLDC hoạt động mạnh mẽ hơn gấp 3 lần so với bình thường vị vậy tạo ra luồng gió mạnh mẽ, giúp điều hòa làm lạnh nhanh hơn thông thường lên đến 43% và lưu thông gió đi xa hơn để căn phòng mát mẻ ở mọi không gian gia đình bạn.

* Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa sản phẩ
Hoạt động êm ái với độ ồn thấp
- Bạn được Tận hưởng không gian mát mẻ, ít tiếng ồn với Điều hòa Samsung 1 chiều Inverter 1HP-9.000BTU AR10DYHZAWKNSV nhờ sử dụng máy nén đôi giúp giảm độ ồn lên tới 20 lần so với máy nén đơn. Cộng với đó là bộ giảm thanh đôi giúp giảm tiếng ồn của dòng môi chất làm lạnh.
- Và đhơn nữa khi điều hòa hoạt động ở chế độ WindFree, điều hòa tăng cường giảm tiếng ồn xung quanh, do đó giúp giảm độ ồn lên đến 40%, không ảnh hưởng tới bất cứ hoạt động nào của bạn.

* Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa sản phẩm
Bộ lọc có thể tháo rời, làm sạch dễ dàng
- Điều hòa Samsung 1 chiều Inverter 1HP-9.000BTU AR10DYHZAWKNSV cấu tạo bộ lọc Easy Filter Plus đặt bên ngoài, phía trên cho phép lấy ra để dễ dàng vệ sinh định kỳ. Hơn nữa, máy có một tấm lưới dày giữ cho bộ trao đổi nhiệt không bám bụi, và phủ lớp chống vi khuẩn để bảo vệ bạn khỏi các tác nhân gây ô nhiễm trong không khí.

* Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa sản phẩm
Cánh đảo gió 4 chiều, nhiệt độ đồng đều tại mọi vị trí
- Điều hòa Samsung 1 chiều Inverter 1HP-9.000BTU AR10DYHZAWKNSV được trang bị cánh đảo gió 4 chiều cho phép bạn điều khiển hướng gió lên, xuống, trái, phải thông qua điều khiển từ xa. Từ đó, tạo ra một môi trường mát mẻ dễ chịu với nhiệt độ đồng đều tại mọi vị trí của căn phòng.

* Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa sản phẩm
Tăng cường tiết kiệm điện với chế độ ECO
- Điều hòa Samsung 1 chiều Inverter 1HP-9.000BTU AR10DYHZAWKNSV được tích hợp chế độ ECO thích hợp dùng khi nhiệt độ ngoài trời không quá nóng, hoặc khi người dùng muốn mát mẻ vừa đủ để tiết kiệm tiền điện.

* Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa sản phẩm
Môi chất làm lạnh Gas R32 không ảnh hưởng đến tần Ozone
- Hãng Samsung hướng đến sự phát triển bền vững, nên đã sử dụng Gas R32 cho Điều hòa Samsung 1 chiều Inverter 1HP-9.000BTU AR10DYHZAWKNSV của mình. Bởi loại môi chất làm lạnh tiên tiến này rất thân thiện với môi trường, không ảnh hưởng đến tầng Ozone, giảm lượng khí thải lên đến 75% giúp ngăn chặn tình trạng ấm lên toàn cầu.

* Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa sản phẩm
Cảm ơn quý khách đã quan tâm đến sản phẩm của Điện máy Minh Dương, để biết thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi qua số ĐT (Zalo): 0984.118.100 . Điện máy Minh Dương rất hân hạnh được phục vụ quý khách !
ĐIỆN MÁY MINH DƯƠNG CAM KẾT
✅ Sản phẩm: 100% chính hãng
✅ Bảo hành: Chính hãng
✅ Vận chuyển lắp đặt: Uy tín - Nhanh chóng
✅ Dịch vụ sau bán hàng: 24/7
✅ Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái
LIÊN HỆ MUA HÀNG CHÍNH HÃNG TẠI ĐIỆN MÁY MINH DƯƠNG
Quý khách có nhu cầu đặt hàng hoặc bảo hành sản phẩm, xin vui lòng liên hệ trực tiếp:
Công ty TNHH Điện máy Minh Dương
🌐 Website: dienmayminhduong.com
☎️ Hotline (đt/zalo): 0984.118.100
🏠 Trụ sở chính : Số 1C Thanh Đàm, Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội