THÔNG TIN KHUYẾN MẠI
🎁Khi mua bất kỳ sản phẩm Tivi, tủ lạnh, máy giặt... Quý khách có cơ hội được nhận QUÀ TẶNG 🎁( Bàn là, ấm đun nước hoặc bộ bát dùng cho lò vi sóng )
Lưu ý: Quà tặng có hạn, chương trình có thể kết thúc sớm.
| Tổng quan sản phẩm | |
| Mã sản phẩm | 75C7K |
| Thương hiệu | TCL |
| Kích thước màn hình | 75 inch |
| Loại màn hình | Đèn nền: Mini LED, Tấm nền: CrystGlow HVA |
| Hệ điều hành giao diện | Google TV |
| Độ phân giải | 4K (Ultra HD) |
| Chất liệu viền tivi | Hợp kim |
| Chất liệu chân đế | Hợp kim |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2025 |
| Công nghệ hình ảnh | |
| Công nghệ hình ảnh | HLG HDR10+ HDR10 Dolby Vision IQ Quantum Dot Công nghệ giảm ánh sáng xanh, bảo vệ mắt Low Blue Light Full Array Local Dimming Tăng cường chuyển động MEMC 120 Hz Game Master Chống xé hình FreeSync Premium Pro HDR High Brightness Công nghệ 240 Hz DLG |
| Tần số quét thực | 144 Hz |
| Độ phân giải | 4K |
| Bộ sử lý | Bộ xử lý AiPQ Pro |
| Công nghệ âm thanh | |
| Tổng công suất loa | 40 W |
| Số lượng loa | 3 loa |
| Âm thanh vòm | Dolby Atmos DTS:X |
| Tiện ích | |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | AirPlay 2 Miracast Google Cast |
| Điều khiển tivi bằng giọng nói | Google Assistant có tiếng Việt |
| Remote thông minh | Remote tích hợp micro tìm kiếm bằng giọng nói |
| Ứng dụng phổ biến | YouTube Netflix Clip TV FPT Play VTV Go VieON MP3 Zing Nhaccuatui Google Play Trình duyệt web |
| Tiện ích thông minh khác | Gọi video qua Google Duo (mua thêm camera) |
| Cổng kết nối | |
| Kết nối Internet | Cổng mạng LAN, Wifi |
| Kết nối không dây | Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) |
| USB | 1 cổng |
| Cổng nhận âm thanh, hình ảnh | 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), 1 cổng Composite |
| Cổng xuất âm thanh | 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Kích thước lắp đặt | |
| Kích thước có chân | Ngang 166.6 cm - Cao 99.5 cm - Dày 36.7 cm |
| Trọng lượng có chân | 26.6 kg |
| Kích thước không chân | Ngang 166.6 cm - Cao 96 cm - Dày 5.67 cm |
| Trọng lượng không chân | 24.6 kg |

Cảm ơn quý khách đã quan tâm đến sản phẩm của Điện máy Minh Dương, để biết thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi qua số ĐT (Zalo): 0984.118.100. Điện máy Minh Dương rất hân hạnh được phục vụ quý khách !
ĐIỆN MÁY MINH DƯƠNG CAM KẾT
✅ Sản phẩm: 100% chính hãng
✅ Bảo hành: Chính hãng
✅ Vận chuyển lắp đặt: Uy tín - Nhanh chóng
✅ Dịch vụ sau bán hàng: 24/7
✅ Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái
LIÊN HỆ MUA HÀNG CHÍNH HÃNG TẠI ĐIỆN MÁY MINH DƯƠNG
Công ty TNHH Điện máy Minh Dương
🌐 Website: dienmayminhduong.com
☎️ Hotline (đt/zalo): 0984.118.100
🏠 Trụ sở chính : Số 1C Thanh Đàm, Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội
- Google Tivi QD-Mini LED TCL AI 4K 75 inch 75C7K (Mới 2025) được thiết kế sang trọng, thu hút mọi ánh nhìn và sở hữu viền kim loại siêu mỏng, cứng cáp, mỏng hơn với TV thông thường nên tạo cảm giác tivi dường như không có viền, mang lại vẻ đẹp tinh tế và sang trọng cho mọi không gian gia đình bạn...
1. Tổng quan thiết
- Tivi TCL màn hình phẳng kiểu dáng sang trọng, viền màn hình làm từ hợp kim thiết kế tràn viền mang đến vẻ ngoài tinh tế, thời thượng.
- Tivi TCL 75 inch thích hợp với các không gian như: phòng khách, phòng họp có diện tích lớn ...

*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
2. Công nghệ hình ảnh
- Độ phân giải Ultra HD 4K sắc nét, mang đến trải nghiệm xem mãn nhãn
- Tấm nền CrystGlow HVA hiển thị rõ nét ở nhiều góc nhìn, tăng độ tương phản và tái tạo sắc đen rõ ràng hơn, cho trải nghiệm chân thực hơn khi xem nội dung HDR.
- Công nghệ Dolby Vision cho phép bạn thưởng thức hình ảnh hấp dẫn
- Công nghệ Multi Eye Care giúp bảo vệ mắt bạn khỏi ánh xanh
- Công nghệ Wide Color Gamut tăng 90% dung tích màu giúp đa dạng màu sắc trên tivi, làm cho hình ảnh đẹp mắt và mới lạ.
- Công nghệ Dolby Vision và HDR10 cho hình ảnh sống động, màu sắc chân thực.
- Công nghệ Micro Dimming điều chỉnh độ sáng tối chi tiết cho từng khu vực, tăng cường độ tương phản.
- Tivi sử dụng bộ xử lý AiPQ Pro tích hợp trí tuệ nhân tạo phân tích nội dung và tối ưu chất lượng hiển thị theo thời gian thực. Trong đó các tính năng AI điều chỉnh đồng bộ màu sắc, độ nét, tương phản và chuyển động để mang đến trải nghiệm hình ảnh sống động, trung thực.
- Chế độ Game Master kết hợp FreeSync Premium Pro và tần số quét 144 Hz hạn chế tình trạng xé hình, giật hình, tối ưu tốc độ phản hồi và đảm bảo trải nghiệm chơi game mượt mà, sắc nét trong mọi chuyển động nhanh.
*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
3. Công nghệ âm thanh
- Google Tivi QD-Mini LED TCL AI 4K 75 inch 75C7K sử dụng hệ thống loa Bang & Olufsen với công suất 40W mang lại âm thanh mạnh mẽ, rõ nét, lan tỏa đều khắp không gian phòng lớn.
- Công nghệ Dolby Atmos kết hợp DTS:X tạo hiệu ứng âm thanh vòm ba chiều sống động, cho bạn cảm nhận như được đang ngồi tại rạp chiếu phim thực thụ.

*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
4. Hệ điều hành
- Tivi TCL này được tích hợp hệ điều hành Google TV với giao diện trực quan dễ sử dụng, giúp bạn thao tác nhanh chóng và dễ dàng.
- Ngoài ra, tivi còn được trang bị các ứng dụng phổ biến như: YouTube, Trình duyệt web,...
- Bên cạnh đó, bạn cũng có thể tải thêm nhiều ứng dụng khác trên kho ứng dụng như: Netflix, VieON, Clip TV,... tùy vào sở thích và nhu cầu giải trí của bạn và gia đình.

*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
5. Tiện ích
- Micro tích hợp trên tivi cho phép điều khiển giọng nói rảnh tay bằng tiếng Việt thông qua Google Assistant mà không cần dùng remote.
- Tính năng Multi View cho phép chia màn hình thành nhiều khung hình, xem đồng thời nhiều nội dung khác nhau tiện lợi.
- Hỗ trợ AirPlay 2, Google Cast, Miracast cho phép trình chiếu nội dung từ điện thoại lên tivi không cần dây cáp.
- Ứng dụng TCL Home giúp điều khiển và đồng bộ thiết bị thông minh trong hệ sinh thái TCL, nâng cao trải nghiệm sống hiện đại.
- Hỗ trợ gọi qua Google Duo (Google Meet) khi kết nối thêm camera, thuận tiện cho học online, họp nhóm hoặc liên lạc gia đình.

*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Cảm ơn quý khách đã quan tâm đến sản phẩm của Điện máy Minh Dương, để biết thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi qua số ĐT (Zalo): 0984.118.100. Điện máy Minh Dương rất hân hạnh được phục vụ quý khách !
ĐIỆN MÁY MINH DƯƠNG CAM KẾT
✅ Sản phẩm: 100% chính hãng
✅ Bảo hành: Chính hãng
✅ Vận chuyển lắp đặt: Uy tín - Nhanh chóng
✅ Dịch vụ sau bán hàng: 24/7
✅ Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái
LIÊN HỆ MUA HÀNG CHÍNH HÃNG TẠI ĐIỆN MÁY MINH DƯƠNG
Công ty TNHH Điện máy Minh Dương
🌐 Website: dienmayminhduong.com
☎️ Hotline (đt/zalo): 0984.118.100
🏠 Trụ sở chính : Số 1C Thanh Đàm, Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội