HÔNG TIN KHUYẾN MẠI
🎁 Khi mua bất kỳ sản phẩm Tivi, tủ lạnh, máy giặt ... quý khách có cơ hội được nhận QUÀ TẶNG 🎁( Bàn là, ấm đun nước hoặc bộ bát dùng cho lò vi sóng )
Lưu ý: Quà tặng có hạn, chương trình có thể kết thúc sớm.
| Thông tin sản phẩm | |
| Mã sản phẩm | IFC09M1 |
| Thương hiệu | LG |
| Loại máy | điều hòa 1 chiều ( chỉ làm lạnh ) |
| Công suất làm lạnh | 9000 BTU |
| Công suất sưởi ấm | không có sưởi ấm |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | 15m |
| Độ ồn trung bình | dB |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Loại gas | R-32 |
| Sản xuất tại | Indonesia |
| Năm ra mắt | 2026 |
| Mức tiêu thụ điện năng | |
| Tiêu thụ điện | 1.015 kW/h |
| Công nghệ tiết kiệm điện Inverter | inverter Energy Saving |
| Công nghệ làm lạnh | |
| Chế độ gió | Điều khiển lên xuống tự động, trái phải tùy chỉnh tay |
| Công nghệ làm lạnh nhanh | Jet Cool |
| Tiện ích | |
| Tiện ích | Sleep Mode Cảm biến kép Dual Sensing Công nghệ Gold-Fin chống ăn mòn Chế độ làm lạnh tự động (Auto Mode) Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh Chức năng hút ẩm Hẹn giờ bật, tắt máy Tự khởi động lại khi có điện Nút nhấn khẩn cấp trên dàn lạnh |
| Kích thước lắp đặt | |
| Kích thước, Khối lượng dàn lạnh | Dài 69.8 cm - Cao 25.2 cm - Dày 19 cm -6.6kg |
| Kích thước, Khối lượng dàn nóng | Dài 72.2 cm - Cao 45.9 cm - Dày 27.6 cm - 18kg |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | Tối đa 15m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh: | 7 m |
| Điện vào dòng điện | Dàn nóng |
| Kích thước ống đồng | 6/10 |
| Số lượng kết nối dàn lạnh tối đa | 1 |
Cảm ơn quý khách đã quan tâm đến sản phẩm của Điện máy Minh Dương, để biết thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi qua số ĐT (Zalo): 0984.118.100 Điện máy Minh Dương rất hân hạnh được phục vụ quý khách !
ĐIỆN MÁY MINH DƯƠNG CAM KẾT
✅ Sản phẩm: 100% chính hãng
✅ Bảo hành: Chính hãng
✅ Vận chuyển lắp đặt: Uy tín - Nhanh chóng
✅ Dịch vụ sau bán hàng: 24/7
✅ Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái
LIÊN HỆ MUA HÀNG CHÍNH HÃNG TẠI ĐIỆN MÁY MINH DƯƠNG
Công ty TNHH Điện máy Minh Dương
🌐 Website: dienmayminhduong.com
☎️ Hotline (đt/zalo): 0984.118.100
🏠 Trụ sở chính : Số 1C Thanh Đàm, Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội
- Điều hòa LG 1 chiều inverter 9000Btu IFC09M1(Mới 2026) sử dụng môi chất làm lạnh mới gas R32 nhập khẩu chính hãng Thái Lan với thời gian bảo hành toàn bộ sản phẩm 2 năm và máy nén 10 năm model mới nhất ra mắt năm 2026. Hãy cùng điện máy Minh Dương khám phá sản phẩm này nhé!
Thiết kế
- Điều hòa LG 1 chiều inverter 9000Btu IFC09M1(Mới 2026) không chỉ tiết kế với đẹp mắt đường nét tinh tế, màu trắng sáng trắng bóng hài hòa với mọi không gian nội thất nhà bạn. Công suất 09000BTU (1HP), Điều hòa IEC09G1 phù hợp lắp đặt cho phòng có diện tích dưới 15m

Công nghệ làm lạnh
- Công suất 9000 BTU tạo luồng khí lạnh nhanh chóng làm mát căn phòng có diện tích dưới 15mhiệu quả.
- Hỗ trợ công nghệ Jet Cool tăng tốc độ làm lạnh, khi hạ nhiệt độ đến 5°C chỉ trong thời gian 3 phút, hướng gió thổi xa đến 9m, tạo cảm giác mát mẻ ngay lập tức.
- Máy lạnh LG vận hành hiệu quả, mượt mà với độ ồn chỉ 50 dB như tiếng mưa vừa phải, đảm bảo chất lượng giấc ngủ cho các thành viên trong gia đình bạn.

Cơ chế thổi gió
- Điều hòa LG điều khiển hướng thổi gió lên xuống một cách tự động, hướng trái phải tùy chỉnh bằng tay giúp lan tỏa khí lạnh khắp gian phòng, cho bạn ngồi ở đâu cũng cảm thấy dễ chịu, thư giãn.

Công nghệ tiết kiệm điện
- Trang bị công nghệ Dual Inverter giúp vòng quay máy nén đảm bảo thiết bị hoạt động ổn định, làm lạnh với nhiệt độ lý tưởng, giảm hao phí điện năng đến 70%.
- Energy Ctrl, chế độ cho phép bạn kiểm soát công suất lành lạnh chủ động với 4 mức: 100%, 80%, 60%, 40% giúp sử dụng thiết bị tiết kiệm năng lượng hơn.
- Sử dụng gas R32 giúp làm mát nhanh, sâu, tiết kiệm điện năng, giảm lượng khí thải đến 75%, hạn chế hiệu ứng nhà kính, bảo vệ môi trường tự nhiên.

Khả năng lọc không khí
- Có màng lọc sơ cấp giúp thanh lọc không khí, làm sạch bụi bẩn, mang đến không gian sống trong sạch, tinh khiết, cho bạn hít thở thoải mái
Cảm ơn quý khách đã quan tâm đến sản phẩm của Điện máy Minh Dương, để biết thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi qua số ĐT (Zalo): 0984.118.100 Điện máy Minh Dương rất hân hạnh được phục vụ quý khách !
ĐIỆN MÁY MINH DƯƠNG CAM KẾT
✅ Sản phẩm: 100% chính hãng
✅ Bảo hành: Chính hãng
✅ Vận chuyển lắp đặt: Uy tín - Nhanh chóng
✅ Dịch vụ sau bán hàng: 24/7
✅ Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái
LIÊN HỆ MUA HÀNG CHÍNH HÃNG TẠI ĐIỆN MÁY MINH DƯƠNG
Công ty TNHH Điện máy Minh Dương
🌐 Website: dienmayminhduong.com
☎️ Hotline (đt/zalo): 0984.118.100
🏠 Trụ sở chính : Số 1C Thanh Đàm, Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội