THÔNG TIN KHUYẾN MẠI
🎁 Khi mua bất kỳ sản phẩm Tivi, tủ lạnh, máy giặt ... quý khách có cơ hội được nhận QUÀ TẶNG 🎁( Bàn là, ấm đun nước hoặc bộ bát dùng cho lò vi sóng )
Lưu ý: Quà tặng có hạn, chương trình có thể kết thúc sớm.
| Tổng quan | |
| Mã sản phẩm | DWJ-140 |
| Thương hiệu | Electrolux |
| Loại máy | Máy rửa bát độc lập |
| Số lượng chén bát rửa được | 15 bộ Châu Âu ( Khoảng 5 bữa ăn Việt) |
| Công suất | 1800 W |
| Độ ồn | 49 dB |
| Sản xuất | Thái lan |
| Năm ra mắt | 2024 |
| Công nghệ rửa sấy | |
| Công nghệ rửa | Rửa bằng nước nóng |
| Công nghệ sấy | Nhiệt sẵn làm bốc hơi nước Tự động hé cửa |
| Thiết kế | |
| Khay bát | Khay trên (Thay đổi được chiều cao) Khay dưới Khay đựng dao, muỗng, đũa |
| Bảng điểu khiển | Tiếng Anh Nút bấm cảm ứng |
| Chất liệu vỏ máy | Thép không gỉ |
| Chất liệu cửa | Thép không gỉ |
| Tiện ích | |
| Chương trình rửa | Rửa chuyên sâu (Intensive) Rửa khử khuẩn Junger UV Virus Killer Rửa tiết kiệm (ECO) Rửa hàng ngày (Daily) Rửa nhanh (Rapid) Junger Super AI Cleaning |
| Tiện ích | Khoá an toàn trẻ em Chức năng tự làm mềm nước Đèn LED báo hết muối, hết nước làm bóng Tự động căn chỉnh thời gian/lượng nước Tự ngắt khi áp lực nước đầu vào yếu Tự kích hoạt lại chương trình khi có điện Màn hình LED hiển thị dễ quan sát Khử trùng bằng tia UV - Junger UV Virus Killer Tech Khử mùi bằng gió tươi đối lưu Fresh Air Hẹn giờ bắt đầu rửa Cảm biến độ bẩn của nước - Junger Super AI Cleaning Chức năng sấy khô chuyên sâu Chức năng bảo vệ quá tải - quá áp Aquastop - tự ngắt nguồn nước khi có rò rỉ Chống tràn và rò rỉ Bộ lọc bằng vật liệu PP+30%T+AISI304 kháng khuẩn Vòi phun 360 |
| Kích thước lắp đặt | |
| Kích thước, Khối lượng | Kích thước bao gồm chân đế: 600 x 598 x 805 mm Kích thước không bao gồm chân đế: 600 x 598 x 795 mm |
| Chiều dài ống cấp nước | 160 cm |
| Chiều dài ống thoát nước | 170 cm |

Cảm ơn quý khách đã quan tâm đến sản phẩm của Điện máy Minh Dương, để biết thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi qua số ĐT (Zalo): 0984.118.100. Điện máy Minh Dương rất hân hạnh được phục vụ quý khách !
ĐIỆN MÁY MINH DƯƠNG CAM KẾT
✅ Bảo hành: Chính hãng
✅ Vận chuyển lắp đặt: Uy tín - Nhanh chóng
✅ Dịch vụ sau bán hàng: 24/7
✅ Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái
LIÊN HỆ MUA HÀNG CHÍNH HÃNG TẠI ĐIỆN MÁY MINH DƯƠNG
Công ty TNHH Điện máy Minh Dương
🌐 Website: dienmayminhduong.com
☎️ Hotline (đt/zalo): 0984.118.100
🏠 Trụ sở chính : Số 1C Thanh Đàm, Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội
Thiết kế
- Máy rửa bát độc lập Junger Leopard DWJ-140, kiểu dáng lập phương gọn gàng, phù hợp lắp đặt tại nhiều không gian bếp khác nhau từ truyền thống đến hiện đại.
- Thân máy rửa bát độc lập Junger Leopard DWJ-140 làm bằng thép không gỉ sơn tĩnh điện chống ăn mòn, cửa khoang máy làm từ inox 304 bền chắc, hạn chế gỉ sét và dễ vệ sinh sau thời gian dài sử dụng.

Khay rửa
- Máy rửa bát độc lập Junger Leopard DWJ-140 trang bị 2 khay trên và khay dưới cùng 1 giỏ đựng dao thìa đũa giúp sắp xếp bát đĩa dễ dàng, tối ưu hiệu quả làm sạch.
- Máy rửa bát có hệ thống vòi phun 360 độ kết hợp tay phun xoay mạnh mẽ đảm bảo dòng nước tiếp cận mọi vị trí để đánh bay cặn bẩn ở các góc khuất và vật dụng lớn nhỏ khác nhau.

Công suất
- Máy rửa bát độc lập Junger Leopard DWJ-140 hoạt động với công suất 1800W, tiết kiệm điện năng nhưng vẫn đảm bảo hiệu quả rửa mạnh mẽ cho người sử dụng.
- Mỗi chu trình của máy tiêu thụ trung bình khoảng 9.3 lít nước, vì vậy tiết kiệm tài nguyên mà vẫn đảm bảo hiệu suất rửa, phù hợp xu hướng sử dụng thiết bị thân thiện môi trường.
-Máy rửa bát độc lập Junger Leopard DWJ-140 vận hành êm ái với độ ồn khoảng 49 dB

Chương trình rửa
- Máy trang bị 6 chương trình rửa đa dạng: Rửa chuyên sâu (Intensive), Rửa khử khuẩn Junger UV Virus Killer, Rửa tiết kiệm (ECO), Rửa hàng ngày (Daily), Rửa nhanh (Rapid), Junger Super AI Cleaning

Công nghệ rửa - sấy
Công nghệ sấy
- - Máy rửa bát độc lập Junger Leopard DWJ-140 với công nghệ rửa khử khuẩn bằng nước nóng 75°C kết hợp tia UV – Junger UV Virus Killer Tech loại bỏ mảng bám, dầu mỡ và diệt khuẩn. Tia UV hoạt động sau khi sấy, ngăn ngừa nấm mốc và mùi hôi, bảo vệ sức khỏe người dùng.
- Công nghệ sấy Junger Super Dry Tech sử dụng thanh gia nhiệt và nhiệt dư từ nước nóng để kết hợp với quạt gió tuần hoàn, làm khô nhanh chóng và tiết kiệm điện.

Tiện ích
Vô hiệu hóa hệ thống cảm ứng bảo vệ an toàn cho trẻ em.
Hẹn thời gian từ 1 giờ đến 24 giờ.
Tự động nhận diện độ bẩn của vật dụng và chỉnh thời gian, lượng nước rửa phù hợp giúp tiết kiệm điện năng, thời gian và lượng nước lên đến 30%.
Tự kích hoạt lại chương trình đang hoạt động khi gặp sự cố mất điện.
Tự làm mềm nước bằng muối.
Cảnh báo hết muối hoặc chất trợ rửa trên màn hình hiển thị khi dưới mức cho phép
Tự ngắt khi áp lực nước đầu vào yếu dưới dải áp lực cho phép <0.4Pa bảo vệ máy và tiết kiệm điện năng.
Tự động ngắt khóa cấp nước đầu vào khi phát hiện tình trạng rò rỉ hoặc tràn nước đồng thời thông thông báo lỗi đến người dùng thông qua màn hình hiển thị.
Phán đoán những tình huống phát sinh từ lưới điện (thấp áp - cao áp) và đưa ra mức bảo vệ phù hợp.

Cảm ơn quý khách đã quan tâm đến sản phẩm của Điện máy Minh Dương, để biết thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi qua số ĐT (Zalo): 0984.118.100. Điện máy Minh Dương rất hân hạnh được phục vụ quý khách !
ĐIỆN MÁY MINH DƯƠNG CAM KẾT
✅ Sản phẩm: 100% chính hãng
✅ Bảo hành: Chính hãng
✅ Vận chuyển lắp đặt: Uy tín - Nhanh chóng
✅ Dịch vụ sau bán hàng: 24/7
✅ Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái
LIÊN HỆ MUA HÀNG CHÍNH HÃNG TẠI ĐIỆN MÁY MINH DƯƠNG
Công ty TNHH Điện máy Minh Dương
🌐 Website: dienmayminhduong.com
☎️ Hotline (đt/zalo): 0984.118.100
🏠 Trụ sở chính : Số 1C Thanh Đàm, Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội